Wasu Nakasukan Kwamitin Kumfa na PVC

Jirgin kumfa na PVC yana da fa'idodi da yawa, kuma ana ɗaukarsa a matsayin mafi yuwuwar "maye gurbin kayan itace na gargajiya" a ƙasashen waje.Ayyukan samfurin kuma ya bambanta bisa ga wurare daban-daban na aikace-aikacen.Alal misali, "gidan PVC gyaran gida" ya fi mayar da hankali ga aminci da aikin kare muhalli, aikin jin dadi da aikin muhalli na musamman, yayin da "kwamitin PVC na kasuwanci" ya fi mayar da hankali ga dorewa, aikin tattalin arziki, tsaftacewa da kiyayewa.Akwai rashin fahimta guda uku a fahimtar jama'a game da allon kumfa na PVC:

1. Harshen wuta ba "ba ya ƙone";

Wasu mutane suna buƙatar amfani da wuta don ƙone allon kumfa na PVC don ganin ko za'a iya ƙonewa.Wannan rashin fahimta ce gama gari.Jiha na buƙatar ƙimar wutar kumfa ta PVC ta cika ma'aunin Bf1-t0.Bisa ga ma'auni na kasa, an rarraba kayan da ba za a iya konewa ba a matsayin mai hana wuta A, kamar dutse, tile, da dai sauransu. Abubuwan fasaha na ma'auni na Bf1-t0 flame retardant shine ƙwallon auduga tare da diamita na 10 mm, tsoma cikin barasa. kuma an sanya shi akan bene na PVC don ƙonewa ta halitta.Bayan an ƙone ƙwallon auduga, auna diamita na konewar alamar bene na PVC, idan ƙasa da 50mm shine ma'auni na Bf1-t0 na harshen wuta.

2. Rashin zama abokantaka na muhalli ba dogara ga "shaka" ba;

Kayan PVC da kansa ba ya ƙunshi formaldehyde, kuma ba a yarda ya yi amfani da formaldehyde a cikin tsarin samar da shimfidar PVC ba.Wasu ci-gaba na allon kumfa na PVC za su yi amfani da sabbin kayan albarkatun calcium carbonate.Zai haifar da lahani ga jikin mutane ba tare da sanya mutane jin dadi ba.Zai watse bayan an shayar da shi na wani ɗan lokaci.

3. "Abrasion juriya" ba "ba a karce da kayan aiki mai kaifi" ba;

Lokacin da wasu mutane suka yi tambaya game da rayuwar sabis da juriya na allon kumfa na PVC, sun fitar da kayan aiki masu kaifi kamar wuka ko maɓalli kuma suka tono saman falon PVC.Idan akwai karce, suna tunanin ba abrasion ba ne.A haƙiƙa, gwajin ƙasa don jure juriya na bene na PVC ba wai kawai an zazzage shi a saman tare da kayan aiki mai kaifi ba, amma hukumar gwaji ta ƙasa ta ƙaddara ta musamman.


Lokacin aikawa: Oktoba-21-2021